Saturday, 24 May 2014

TARATIBU ZA KUWA MWANACHAMA WA BLOGU MPYA

Kutokana na maoni na ushauri wa wasomaji wengi, nimekubali kutengeneza Blogu mpya  http://jipatiemchumba.blogspot.com itakayowaunganisha watu mbalimbali kuwa wapenzi kwa lengo la kufunga ndoa kwa mapenzi ya Mungu.
Ili kuweza kupata kibali cha kuingia kwenye blogu tajwa hapo juu ni budi:-
1)      Tuma  TZS. 10,000.00 kwenye 0719841988 kwa Tigo pesa.
2)      Tuma  anuani pepe (E-mail address) yako ya google kwa fkmwamoto@gmail.com pamoja na kumbukumbu namba ya pesa uliyotuma. Kama huna anuani pepe ya google nakushauri ufungue au uombe msaada kwangu.
3)      Toa sifa zako kwa mtiririko ufuatao: -

                                        i.            Umri wako:
                                      ii.            Jinsia:
                                     iii.            Kimo cha chako:
                                    iv.            Rangi yako:
                                      v.            Kazi yako:
                                    vi.            Elimu yako:
                                   vii.            Tabia usiyoipenda: ......................(e.g. Ulevi, Uvutaji sigara, n.k)
                                 viii.            Dini yako:
                                    ix.            Unapenda nini? …………………………(e.g. Muziki, kujisomea, kuangalia TV n.k)   
Ambatanisho picha yako pasipoti au kamili.
4)      Unayemtaka awe na sifa zifuatazo:-

                                             i.            Umri wake:
                                           ii.            Jinsia:
                                          iii.            Kimo chake:
                                         iv.            Rangi yake:
                                           v.            Kazi yake:
                                         vi.            Elimu yake:
                                        vii.            Tabia usiyopendezwa nayo:
                                      viii.            Dini yake:
                                         ix.            Awe anapenda kitu gani?

5)      Uanachama kwenye Blogu hii, utasitishwa kwa mwanachama ye yote iwepo:-

                                             i.            Iwepo mwanachama atabainika kumtukana mwanachama mwenzie kwa njia ya sms/e-mail kwa sababu ya kushindwa kuafikiana.
                                           ii.            Atasambaza namba ya simu/anuani pepe ya mwanachama mwenzake pasipo idhini ya husika.
Vigezo vitaendelea kuongezeka kadiri hali itakavyotulazimisha kufanya, karibu usikate tamaa mme/mke utaweza kumpata kwa kupitia blogu hii.